Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thống Kê

Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 14 người, vào ngày 14/11/2012, 16:27

Latest topics

WinOnly
pencil_tube
anhnguyen
Chienf4
ilovewin
LaVic
10 posters

[Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu

longwin
    Đỡ không nổi
    Đỡ không nổi

Mức uy tín : 6
    Status : bửoi

[Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu - Page 2 Empty Re: [Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu

Bài gửi by longwin 6/7/2012, 10:52

ilovewin đã viết:Dzụ nì được nè...bữa nèo test dzới bác @longwin cái koi...
    Thịt bò cuốn giấy bạc ớp ống xả, bia 333 ớp lạnh teo củ...dọc đường dừng lại check thì sướng phải biết mấy...rất tâm hồn...lòng rất bồn chồn...đây!!!
    vậy em với bác làm chuyến Xuyên Vịt đi cho nó máu.
    rất dài và rất mát =))
    LaVic
    LaVic
    Đỡ không nổi
    Đỡ không nổi

Mức uy tín : 23

[Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu - Page 2 Empty Re: [Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu

Bài gửi by LaVic 6/7/2012, 11:02

coquai đã viết:
    longwin đã viết:Theo kinh nghiệm bản thân thì em thấy chẳng có gì mất thẩm với mỹ,xe cũng chả lạng hay gì gì cả,mà nếu có chạy riết quên các bác ạ, [Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu - Page 2 1251276704
    Chỉ có cái này là bất tiện nhất.Gấu nhà và rau toàn chân ngắn nên khi có cái thung xấu xí gắn vào mỗi lần lên xe phải căn chổ nào có bậc cao cao hoặc mang theo cái ghế nhựa,còn không nữa là cầm cai chân của gấu,rau đưa lên cao và kéo qua bên kia.âu đó cũng là cách tập thể dục [Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu - Page 2 3948312939
    Cuối cùng là quan trọng là nhu cầu của ng dùng và cách nhìn như thế nào.
    Với em thì vẫn có những hạn chế,nhưng nhin chung tiện lợi và chấp nhận dc.
    Đúng vậy, đúng vậy, gấu nhà em mặc váy là bị chửi suốt, kiếm chổ nào không có mấy anh cứ nhìn chăm chăm khi gấu mẹ leo lên xe! Thấy vậy nên em tháo luôn, đi đâu xa thì gắn vào, đựng nước uống, áo mưa, và vài con khô mực và vài lon bia vô tư luôn, vướng thì vướng nhưng tiện lợi của nó thì vẫn hơn đó bác!

longwin đã viết:Theo em nếu mà bỏ nguyên thùng thì k dc,bác khui bia ra và bỏ từng lon thì ok luôn,bỏ thêm đá để uơp lạnh luôn cũng dc.
    Nếu ai không tin mua bia và làm chuyến nào đi em uớp cho uống dọc đường hehehe [Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu - Page 2 1251276704

ilovewin đã viết:Dzụ nì được nè...bữa nèo test dzới bác @longwin cái koi...
    Thịt bò cuốn giấy bạc ớp ống xả, bia 333 ớp lạnh teo củ...dọc đường dừng lại check thì sướng phải biết mấy...rất tâm hồn...lòng rất bồn chồn...đây!!!

Hẹn các bác cuối tháng 8 nhé hehe, để xem có mát không [Chia sẻ] Một số dụng cụ cần thiết khi vi vu - Page 2 988417655
    coquai
    coquai
    Đi bộ
    Đi bộ

Mức uy tín : 1
    Status : ngu mà lì

Bài gửi by coquai 6/7/2012, 14:20

Các bác vi phạm luật giao thông quá đó! dạo này mấy anh bồ câu săn lùng vụ uống bia này nhiều lắm nha! Nhất là hay tạm trú gần các quán nhậu mỗi chiều vừa tiện vừa lợi. Tha hồ bắt mấy anh ăn nhậu xong lên xe rú ga, bắt xong vào thử nghiệm tại sao bị phạt tiền vậy mà bọn nó vẫn uống ta?!?

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 9/5/2024, 15:23