Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thống Kê

Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 14 người, vào ngày 14/11/2012, 16:27

Latest topics

chungrau
lenovok900
anhtienbimson
jinokhanhlinh
coquai
ilovewin
DUYWIN
ninhwin100
longwin
Tuanwin
WinOnly
vongoctu
16 posters

Cần mua xe win 100 zin

lenovok900
    lenovok900

Mức uy tín : 0

Cần mua xe win 100 zin - Page 2 Empty Re: Cần mua xe win 100 zin

Bài gửi by lenovok900 1/3/2014, 19:31

Xe đẹp đó bác. Giá cả sao bác?
    jinokhanhlinh
    jinokhanhlinh

Bài gửi by jinokhanhlinh 1/3/2014, 21:16

e đang quan tâm. bác ở đâu thế ạ. giá cả sao ạ. cho e sdt bác luôn cho dễ nch bác ơi
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Status : Honda win 100 - Now and forever !

Bài gửi by anhtienbimson 1/3/2014, 21:54

jinokhanhlinh đã viết:e đang quan tâm. bác ở đâu thế ạ. giá cả sao ạ. cho e sdt bác luôn cho dễ nch bác ơi
    Em ở Bỉm Sơn - Thanh Hóa. Em có chút vướng mắc về kinh tế, có 1 khoản nợ em đã giãn đến cuối năm rồi nhưng bất ngờ bị hỏi, em kẹt tiền nên bán.
    Đây là xe em. Mua của hàng xóm 2 năm về trước, Em đã về khá khá đồ zin. Những thứ lô Em đã tả trên kia.
    Nếu Bác cần chi tiết những bộ phận gì hoặc chi tiết cả xe, Em chụp ảnh hiện trạng xe rồi post lên đây, giá thì các bác cứ trả đi. Nếu các Bác có thiện ý mua. Do Em cần tiền gấp nên em sẽ bán với giá cao nhất có thể. Em cam đoan những chi tiết trong ảnh chụp là thật.
    Cây xe này đã có 1 số Anh Em trong Honda win club test và chạy thử như bác Thuwin, Phongwin94, winnb, phithanhlong, sonicvang, viettp1973, phungmanhtuan.....và 1 số anh em khác.....hiện trạng vẫn như vậy.
    Em là chủ thứ 2 của cây xe này và em chưa sang tên từ lúc mua.
    Mọi chi tiết liên lạc theo số: 0949596135 hoặc 0982950523. Em tên Tiến. 35 tuổi!
    jinokhanhlinh
    jinokhanhlinh

Bài gửi by jinokhanhlinh 2/3/2014, 12:51

anhtienbimson đã viết:
    jinokhanhlinh đã viết:e đang quan tâm. bác ở đâu thế ạ. giá cả sao ạ. cho e sdt bác luôn cho dễ nch bác ơi
    Em ở Bỉm Sơn - Thanh Hóa. Em có chút vướng mắc về kinh tế, có 1 khoản nợ em đã giãn đến cuối năm rồi nhưng bất ngờ bị hỏi, em kẹt tiền nên bán.
    Đây là xe em. Mua của hàng xóm 2 năm về trước, Em đã về khá khá đồ zin. Những thứ lô Em đã tả trên kia.
    Nếu Bác cần chi tiết những bộ phận gì hoặc chi tiết cả xe, Em chụp ảnh hiện trạng xe rồi post lên đây, giá thì các bác cứ trả đi. Nếu các Bác có thiện ý mua. Do Em cần tiền gấp nên em sẽ bán với giá cao nhất có thể. Em cam đoan những chi tiết trong ảnh chụp là thật.
    Cây xe này đã có 1 số Anh Em trong Honda win club test và chạy thử như bác Thuwin, Phongwin94, winnb, phithanhlong, sonicvang, viettp1973, phungmanhtuan.....và 1 số anh em khác.....hiện trạng vẫn như vậy.
    Em là chủ thứ 2 của cây xe này và em chưa sang tên từ lúc mua.
    Mọi chi tiết liên lạc theo số: 0949596135 hoặc 0982950523. Em tên Tiến. 35 tuổi!
    ồ a ở thanh hóa thì chắc k được rồi @@ thanks a đã cung cấp thông tin
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhtienbimson 2/3/2014, 22:36

Ok Bác, xe này ở Thanh Hóa, chúc bác sớm tìm được niềm đam mê honda win của mình.
    Hy vọng có điều kiện giao lưu cùng bác và anh em phía Nam!
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhtienbimson 5/3/2014, 20:40

anhtienbimson đã viết:Ok Bác, xe này ở Thanh Hóa, chúc bác sớm tìm được niềm đam mê honda win của mình.
    Hy vọng có điều kiện giao lưu cùng bác và anh em phía Nam!

Do đã nhận được 1 sự giúp đỡ nên Em xin phép giữ lại con xe này các Bác ạ !
    chungrau
    chungrau

Status : married

Bài gửi by chungrau 27/10/2014, 11:33

chào anhtien-bimson,

em ở hậu lộc nè. con xe của bác đẹp quá! không biết 2 năm rồi bác còn giữ xe không, anh em mình giao lưu?
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhtienbimson 30/10/2014, 14:43

chungrau đã viết:chào anhtien-bimson,

em ở hậu lộc nè. con xe của bác đẹp quá! không biết 2 năm rồi bác còn giữ xe không, anh em mình giao lưu?
    Em vẫn còn giữ và dùng nó để đi làm hằng ngày, đi uống bia hằng ngày và thi thoảng chở con đi dạo  :D
    Ra Bỉm Sơn alo em: 0949596135  :-*
    chungrau
    chungrau

Bài gửi by chungrau 2/11/2014, 13:53

anhtienbimson đã viết:
    chungrau đã viết:chào anhtien-bimson,

Em vẫn còn giữ và dùng nó để đi làm hằng ngày, đi uống bia hằng ngày và thi thoảng chở con đi dạo  :D
    Ra Bỉm Sơn alo em: 0949596135  :-*

Vậy tốt quá, xe bác còn giữ được còn xe em gửi thằng bạn trong sài gòn - bạn dọn nhà bán ve chai rùi. Giờ đi xe "nữ" thấy ngượng chân số và mất tự tin làm sao!

Mấy bữa hỏi ý kiến vợ, bã đồng ý chi tiền mua lại chiếc xe cũ chạy cho đỡ tốn xăng "mà chính xác là cho gái khỏi bám theo xe!" thế đấy bác ợ. Em bắt đầu lang thang tìm xe từ trưa hôm qua, cơ mà toàn giá trên trời - mua không nổi!

Chiếc xe trước của em là hàng nhặt linh kiện ở các sạp trong sài gòn, lắp ráp lại rùi đi đóng các loại thuế mới lấy được biển số tỉnh (Thiệt hại có hơn 6 triệu) Thế mà nó theo em xuyên Việt ngon lành lắm! Bữa hổm em xem chiếc xe gần thị trấn (ở quê), nói giá ổng đưa ra cao hơn giá trị xe; của rẻ là của ôi đó chú em <-- ổng đáp.

>> Em muốn hỏi anh tiến và các bác: Liệu có mua được chiếc xe còn tàm tạm với giá phải chăng không? Chứ thấy giá trên mây không à.

Thân mến

Chung Râu.
    (Em đã lưu số điện thoại của anh, số của em nè: 0934-060-00(sáu) - em 26 tuổi, nhỏ hơn anh - cho tiện xưng hô ạ)
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhtienbimson 2/11/2014, 14:06

Vậy bây giờ Chung đang ở Hậu Lộc hay Sài Gòn?
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhtienbimson 2/11/2014, 14:10

Ở Hậu Lộc mình có biết cậu Hải. Làm ở Đài truyền hình Thanh Hóa. Cậu ấy cũng đang chạy 1 chiếc win đỏ. Ở xã gì mình quên mất rồi.
    chungrau
    chungrau

Bài gửi by chungrau 2/11/2014, 14:42

dạ, em đang ở hậu lộc. xã lộc sơn anh ạ.

haha, vừa ra chẻ củi vô thấy anh phản hồi luôn rồi ^_^
    chungrau
    chungrau

Bài gửi by chungrau 8/11/2014, 13:26

Em thấy mấy trang mua bán có rao mấy chiếc win cũ, coi hình thì có nhiều đồ cần thay mới. Em tính mua về dọn lại sơ sơ rùi đăng ký chính chủ chạy. Không biết phụ tùng thay thế ở ta tìm mua ở sạp nào uy tín vậy mấy Huynh?

Có anh bảo trung (hà nội) bán xe giá phải chăng, nhưng em chưa tiếp xúc bao giờ không rõ thực hư hàng hóa thế nào. Em thấy cũng có rao vài mẫu xe khác như Suzuki gn 125 và Honda gl pro 1600/150/125. Các bác có ý kiến gì không? Hoặc có ai có ý định đổi xe thì nhượng lại cho em giá sinh viên không? ^_^

Đặt gạch hóng
    nickname
    nickname
    Tập Bò
    Tập Bò

Mức uy tín : 5

Bài gửi by nickname 10/11/2014, 09:23

chungrau đã viết:Em thấy mấy trang mua bán có rao mấy chiếc win cũ, coi hình thì có nhiều đồ cần thay mới. Em tính mua về dọn lại sơ sơ rùi đăng ký chính chủ chạy. Không biết phụ tùng thay thế ở ta tìm mua ở sạp nào uy tín vậy mấy Huynh?

Có anh bảo trung (hà nội) bán xe giá phải chăng, nhưng em chưa tiếp xúc bao giờ không rõ thực hư hàng hóa thế nào. Em thấy cũng có rao vài mẫu xe khác như Suzuki gn 125 và Honda gl pro 1600/150/125. Các bác có ý kiến gì không? Hoặc có ai có ý định đổi xe thì nhượng lại cho em giá sinh viên không? ^_^

Đặt gạch hóng
    Bảo Chung ở HN bán xe được đấy. 
    Xe thường mô tả đúng với hiện trạng, giá không quá đắt.
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhtienbimson 11/11/2014, 09:48

chungrau đã viết:Em thấy mấy trang mua bán có rao mấy chiếc win cũ, coi hình thì có nhiều đồ cần thay mới. Em tính mua về dọn lại sơ sơ rùi đăng ký chính chủ chạy. Không biết phụ tùng thay thế ở ta tìm mua ở sạp nào uy tín vậy mấy Huynh?

Đặt gạch hóng
    Có 1 cây win đen, đời 1995, máy đã làm lại nhưng làm lại ổn, đã sơn lại và thay tem 95 lô, 1 số chi tiết lặt vặt khác lô, mình không nhớ rõ lắm. Gốc chủ xe ở đâu Thọ Xuân hay Triệu Sơn gì đó. Đang rao 13tr. 
    Nếu thích ra Bỉm Sơn, mình dẫn đi xem! Okie!
    chungrau
    chungrau

Bài gửi by chungrau 11/11/2014, 17:46

anhtienbimson đã viết:
    chungrau đã viết:Em thấy mấy trang mua bán có rao mấy chiếc win cũ, coi hình thì có nhiều đồ cần thay mới...
    Có 1 cây win đen, đời 1995, máy đã làm lại nhưng làm lại ổn, đã sơn lại và thay tem 95 lô, 1 số chi tiết lặt vặt khác lô, mình không nhớ rõ lắm. Gốc chủ xe ở đâu Thọ Xuân hay Triệu Sơn gì đó. Đang rao 13tr. 
    Nếu thích ra Bỉm Sơn, mình dẫn đi xem! Okie!
    Dạ, đời nào cũng được bác ạ.

Không có sẵn nhiều tiền mặt nên chắc em k được đòi hỏi nhiều..  :\"> nhưng mấy cái như: bình xăng lớn, bình xăng con, đầu lòng lên cốt mấy chẳng hạn em lại muốn hỏi.. :D

Giá 13 triệu em không lấy được rùi.
    LaVic
    LaVic
    Đỡ không nổi
    Đỡ không nổi

Mức uy tín : 23

Bài gửi by LaVic 12/11/2014, 20:57

Khổ cho bác chungrau rồi đấy ạ.
    Thời điểm này con xe nó theo con giá bác ạ.
    Khái niệm ngon bổ giờ không rẻ nữa đâu ạ
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhtienbimson 15/11/2014, 16:40

chungrau đã viết:Dạ, đời nào cũng được bác ạ.

Không có sẵn nhiều tiền mặt nên chắc em k được đòi hỏi nhiều..  :\"> nhưng mấy cái như: bình xăng lớn, bình xăng con, đầu lòng lên cốt mấy chẳng hạn em lại muốn hỏi.. :D

Giá 13 triệu em không lấy được rùi.
    Khổ 1 cái là xe win giờ khó kiếm và giá cao vậy cả. ở miền nam hay miền bắc cũng vậy bác ơi. loanh quanh 20tr cũng mới có xe tươm tất được. chứ xe vài triệu. lắm khi cũng tàn tạ lắm rồi và tiền sửa cao hơn tiền xe. nếu bác thực sự đam mê win và muốn kiếm 1 cây win để đi lại thì em thấy tốt nhất nên dành dụm thêm ít thời gian nữa rồi tìm mua sau cũng được, chứ mua xe không ưng, chỉ rước thêm cái bực mình vào người.
    thantai
    thantai

Mức uy tín : 1

Bài gửi by thantai 15/11/2014, 21:24

Với tốc độ trượt giá hiện nay, và số lượng xe win còn zin ngày càng hiếm. Thì kiếm được em nào ngon bổ rẻ như mong muốn của chủ thớt thì em e là hơi bị khó đấy.
    anhnguyen
    anhnguyen
    Chém gió
    Chém gió

Mức uy tín : 16
    Status : Đi nữa, đi mãi - Keep riding, forever going

Bài gửi by anhnguyen 17/11/2014, 07:53

Hàng hiếm thì đành phải lấy đĩ, cave, beuf... về làm vợ thôi bác ạ
    Không thể kén cá chọn canh được, Bọn Tàu Cẩu bây giờ mua được 1 đứa con gái VN "6677028" về... cha con còn phải share xài chung ấy chứ.
    Đam mê là phải dựng em nó lên từ đống tro tàn, mỗi ngày chăm chút 1 tí, như bố mẹ gì ở Hà Lội nhận nuôi bé Thiện Nhân năm nảo năm nào đó...Lói 1 cách rất chung chung đái khai là hành trình tới vinh quanh không có nhiều hoa hồng mà độc toàn là chông gai như ban nhạc Bức Tường đã từng hát....
    Còn không, cứ Blade số sàn 20tr hoặc Air Blade tự động 40tr cho lành. Còn máu me côn tay thì MSX 125cc trẻ trâu 60tr, Suz Thunder150cc 50tr.... cũng không phải là tồi.
    chungrau
    chungrau

Bài gửi by chungrau 17/11/2014, 14:22

kính các bác, em lại đang hít thở bầu bụi khí sài gòn nè. khu phố tây rao bán có, cả "for rent" cơ mà toàn hàng bác Tập. ớn lắm!
    Bác nào ở Q1 rảnh café hú em tiếng, hôm qua ngồi với 1 em sf400 date 2014 và su-en lên tracker làm cái lẩu và vú dê nướng - uống rượu quê - say bét tè lè nhè..

--
    Chung - 26T - 0934-060-006
    anhtienbimson
    anhtienbimson
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhtienbimson 17/11/2014, 18:37

anhnguyen đã viết:Hàng hiếm thì đành phải lấy đĩ, cave, beuf... về làm vợ thôi bác ạ
    Không thể kén cá chọn canh được, Bọn Tàu Cẩu bây giờ mua được 1 đứa con gái VN "6677028" về... cha con còn phải share xài chung ấy chứ.
    Đam mê là phải dựng em nó lên từ đống tro tàn, mỗi ngày chăm chút 1 tí, như bố mẹ gì ở Hà Lội nhận nuôi bé Thiện Nhân năm nảo năm nào đó...Lói 1 cách rất chung chung đái khai là hành trình tới vinh quanh không có nhiều hoa hồng mà độc toàn là chông gai như ban nhạc Bức Tường đã từng hát....
    Còn không, cứ Blade số sàn 20tr hoặc Air Blade tự động 40tr cho lành. Còn máu me côn tay thì MSX 125cc trẻ trâu 60tr, Suz Thunder150cc 50tr.... cũng không phải là tồi.

Vâng bác Anh. Em hiểu ý bác, nhưng cơ bản là giờ dựng lên cây xe, cặp dè, bộ tem, cặp vành......... kiếm đâu phải dễ, mà có kiếm được thì giá của nó cũng tương đối cao só với giá mặt bằng của phụ tùng xe máy nói chung, rồi chưa kể là có cơ may và cơ duyên cũng mới kiếm được chứ đâu phải muốn dựng là dựng đâu bác?
    anhnguyen
    anhnguyen
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhnguyen 17/11/2014, 20:16

Đọc cho kỹ bác Tiến Bỉm ạ, đam mê thì phải chấp nhận hậu quả...nếu biết khó - khổ - vất vả - tốn kém ...thì các ông bố bà mẹ Tây - Ta đã không đi nhận con rơi ở Việt Nam đui cùi sứt mẻ, tật nguyền...mồ côi về nuôi nấng chăm sóc, chữa chạy vất vả làm gì cho khổ. Cứ tự do thoải mái đi du lịch, ăn chơi, nhảy múa, love affairs....cho nó sướng.
    Về xe win cũng vậy thôi, chỉ có mấy thằng bại não mới đi tìm cái xe với tiêu chuẩn những năm 80 của thế kỷ 20 (hơn 30 năm từ ngày có bản thiết kế đầu tiên) để đi. Chân tình thật lòng thì hãy khuyên chủ thớt mua con Blade số sàn, kha khá tí thì tay ga chạy cho nó sướng. Người đam mê thì không kêu ca than vãn vì cũng chẳng giải quyết được việc gì, và có trăm triệu thì cũng không có xe mới đâu mà mua. Săn làm cái gì cho tốn công vất vả, khi chẳng có thằng điên nào đi quăng lưới vào cái hồ mà nó biết chắc là không có cá.
    Than được cái gì, có gì dùng đó, đua đòi zin xịn mới để làm gì? khả năng Chí phèo thì chỉ có cơ ra bụi chuối lò gạch và gạ thị tình Thị Nỡ. Còn Kim Trọng không thèm đi tán gái, đẹp như con Thúi Kiều cũng phải mò sang. Phải biết mình là ai và đang ở đâu để đừng đá lộn sân.
    Tuanwin
    Tuanwin
    Đỡ không nổi
    Đỡ không nổi

Bài gửi by Tuanwin 17/11/2014, 23:38

Đã có quá nhiều tâm sự cho vấn đề này rồi. Chủ theard cứ kiếm con xe nào ứng với giá 13 củ là xong,  lại còn đặt ra xe zin, xe ngon, xe tàm tạm.....làm gì.Cổ nhân đã nói: Tiến nào cùa nấy......cấm có sai. Thích thì chơi, băn khoăn thì.....đừng.

WIN giờ nó là thế đấy ạ.

Lâu lâu lại có dịp đọc bài dài........thòong của lão cà kê..............hehehehehe......................
    anhnguyen
    anhnguyen
    Chém gió
    Chém gió

Bài gửi by anhnguyen 18/11/2014, 12:22

Anh Mẫu lâu lâu thoắt ẩn thoắt hiện như Obama Bin Laden ấy nhỉ

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content